-
Àpótí Gbígbẹ Aṣọ Tí A Ń Pọ̀
Àlàyé Ọjà 1. Ààyè gbígbẹ ńlá: pẹ̀lú ìwọ̀n tí a kò tíì ṣí sílẹ̀ pátápátá ti 168 x55.5 x106cm (W x H x D), Àwọn aṣọ gbígbẹ yìí ní ààyè láti gbẹ fún gígùn tó 16m, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹrù ìfọṣọ sì lè gbẹ lẹ́ẹ̀kan náà. 2. Agbára gbígbé tó dára: Agbára ẹrù àpótí aṣọ jẹ́ 15 kg, Ìṣètò àpótí gbígbẹ yìí lágbára, nítorí náà o kò nílò láti ṣàníyàn nípa gbígbì tàbí kí o wó lulẹ̀ tí aṣọ náà bá wúwo jù tàbí kí ó wúwo jù. Ó lè fara da aṣọ ìdílé. 3. Apẹẹrẹ ìyẹ́ méjì: Pẹ̀lú àfikún méjì... -
Aṣọ Irin Onírúurú Tí A Ń Gbé Ríro Fún Àwọn Aṣọ
Ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ibi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ aṣọ, irin àti aluminiomu
-
Afẹ́fẹ́ Rotari Tí Ó Ń Fọ Àwọn Apá Mẹ́rin Lóde
Àlàyé Ọjà 1. Ohun èlò: irin tí a fi àwọ̀ ya + ABS apa + PVC ila. Dia 3mm ila pvc, okùn náà kò rọrùn láti fọ́. tuntun, tó le, apa ṣiṣu ABS. ó lè gbára, ó lẹ́wà, fàdákà, tube aluminiomu tí kò lè parẹ́, ìṣètò líle. 2. Gíga tí a lè ṣàtúnṣe: Ó ní Ṣàtúnṣe ẹ̀rọ gbígbẹ náà láìsí ìṣòro sí gíga iṣẹ́ rẹ tí ó yẹ. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi ìdúró ló wà láti ṣàtúnṣe gíga ìlà fifọ tí ń yípo fún gbígbẹ àti láti ṣàtúnṣe bí okùn náà ṣe le tó. 3. Pẹ́nì apẹẹrẹ tí a lè ṣe tí a lè ṣe tí a lè yípo. Apá mẹ́rin nígbà tí a bá ń lò ó, ṣí i sínú... -
Ìlà Fífọ Àwọn Apá Mẹ́rin
Apá mẹ́rin, afẹ́fẹ́ onírun tó tó mítà 18.5 pẹ̀lú ẹsẹ̀ mẹ́rin
ohun elo: aluminiomu + ABS + PVC
iwọn kika: 150*12*12cm
iwọn ṣiṣi: 115*120*158cm
iwuwo:1.58kg -
Aṣọ Aṣọ Aṣọ Aṣọ Rotary Apá Mẹ́ta
Apá mẹ́ta, afẹ́fẹ́ ìyípo 16m pẹ̀lú ẹsẹ̀ mẹ́ta
ohun elo: lulú irin+ABS+PVC
iwọn kika: 135*11.5*10.5cm
iwọn ṣiṣi: 140*101*121cm
iwuwo:2.45kg -
Aluminiomu Rotari Airer 4 Apa 50m
Awọn ẹya ṣiṣu ABS
Gíga Oníyípadà -
Àpótí Gbígbẹ tí a gbé sórí ògiri
Àlàyé Ọjà 1, Ohun èlò: ọpọn aluminiomu + ABS. A fi irin tó lágbára, tó sì lágbára ṣe ibi gbígbẹ aṣọ náà, èyí tó lè fara da ìwúwo fífọ omi tàbí omi tútù. Kò ní í jẹ́ kí ó bàjẹ́ tàbí kí ó bàjẹ́ ní irọ̀rùn, ó lè gba ju 10kgs lọ. Ààyè gbígbẹ ńlá. Ó ní àyè gbígbẹ tó tó 7.5m, ìwọ̀n ṣíṣí sílẹ̀: 93.5*61*27.2cm, ìwọ̀n tí a fi ṣe é: 93.5*11*27.2cm. Àwọn ọ̀pá mẹ́sàn-án ló wà, nítorí náà ó lè gbẹ ọ̀pọ̀lọpọ̀ aṣọ, ó lè so wọ́n pọ̀ mọ́ ara wọn láti ṣẹ̀dá àyè gbígbẹ tó tóbi jù; Yẹra fún kíké àti fífọ ẹ̀rọ gbígbẹ náà ní... -
Line Aṣọ Aṣọ Alagbara Ti A le Yọ
Àlàyé Ọjà 1. Àwọn ohun èlò tó ga jùlọ – Ó lágbára, ó le, ó le koko, ó le ko ipata, tuntun, ó le koko UV, ojú ọjọ́ àti omi kò le koko, àpótí ààbò ṣiṣu ABS. Àwọn ìlà polyester méjì tí a fi PVC bo, ìwọ̀n 3.0mm, 13 – 15 m ní ìlà kọ̀ọ̀kan, àyè gbígbẹ gbogbo 26 – 30m. 2. Apẹrẹ alaye tó rọrùn láti lò – Ó rọrùn láti fa àwọn okùn méjì jáde láti inú ìgbálẹ̀, fa àwọn okùn dé ibi tí o bá fẹ́ nípa lílo bọ́tìnì títì, ó lè padà sẹ́yìn kíákíá àti láìsí ìṣòro nígbà tí o kò bá lò ó, fún ẹ̀rọ ìdìmú láti inú eruku àti ohun èlò... -
Aṣọ tí a lè ṣàtúnṣe sí ògiri
Ààyè gbígbẹ 1line 12m
ohun elo: ikarahun ABS + okun PVC
iwuwo ọja: 548g
iwọn ọja: 16.8*16.5*6.3cm -
Laini Ifọṣọ Rotary
Afẹ́fẹ́ oníyípo apá mẹ́rin 40/45/50/55/60 m
ohun elo: Aluminiomu+ABS+PVC
iwọn ìtẹ̀: 144* 11.5*11.5cm
Iwọn ṣiṣi: 195*179*179cm
iwuwo:3.3kg -
Irin Rotari Fifọ Line
Àlàyé Ọjà 1. Ohun èlò: irin tí a fi àwọ̀ ya + ABS apa + PVC ila. Dia 3mm ila pvc, okùn náà kò rọrùn láti fọ́. tuntun, tó le, apa ṣiṣu ABS. ó lè gbára, ó lẹ́wà, fàdákà, tube aluminiomu tí kò lè parẹ́, ìṣètò líle. 2. Gíga tí a lè ṣàtúnṣe: Ó ní Ṣàtúnṣe ẹ̀rọ gbígbẹ náà láìsí ìṣòro sí gíga iṣẹ́ rẹ tí ó yẹ. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi ìdúró ló wà láti ṣàtúnṣe gíga ìlà fifọ tí ń yípo fún gbígbẹ àti láti ṣàtúnṣe bí okùn náà ṣe le tó. 3. Pẹ́nì apẹẹrẹ tí a lè ṣe tí a lè ṣe tí a lè yípo. Apá mẹ́rin nígbà tí a bá ń lò ó, ṣí... -
Àpótí Gbígbẹ Aṣọ Alágbára
Àlàyé Ọjà 1. Afẹ́fẹ́ aṣọ ìyípo tó wúwo: Afẹ́fẹ́ gbígbẹ tó lágbára tó sì le koko pẹ̀lú férémù onígun mẹ́rin tó ní lulú fún ìpara, ìpata àti ojú ọjọ́ tó lè bàjẹ́, tó rọrùn láti fọ. Afẹ́fẹ́ gbígbẹ aṣọ mẹ́rin àti afẹ́fẹ́ aṣọ mítà 50 fún ọ ní ààyè tó láti gbẹ aṣọ, èyí tó ń jẹ́ kí o gbẹ aṣọ gbogbo ìdílé nípa ti ara rẹ nínú oòrùn láìsí pé o gba ààyè ọgbà púpọ̀ jù. 2. Férémù aluminiomu àti ìlà tí a fi PVC bo: Lílo aluminiomu tó ga, kò rọrùn láti pa kódà ní ọjọ́ òjò. A fi ìbòrí PVC ṣe okùn náà...