Ribobi da Fursunoni na Layin Tufafi Mai Cire Cikin Gida

Ribobi

Kuna iya ƙayyade tsawon
Kuna da dakin layin tufafi mai ƙafa 6 kawai? Kuna iya saita layin a ƙafa 6. Kuna so ku yi amfani da cikakken tsayi? Sa'an nan kuma za ku iya amfani da cikakken tsayi, idan sarari ya ba da izini. Abin da ke da kyau game da shi ke nanretractable tufafin tufafi.

Ana iya amfani da shi a kowane lokaci
Babu sauran jira don rana. Kuna iya amfani da layin tufafi a duk lokacin da kuke so. Abin da ya sa waɗannan tufafin tufafi suna karuwa a cikin shahara.

Ana iya motsa shi daga hanya
An gama bushewa da wanki? Yanzu yawanci zaka iya tura maɓalli don ja da baya layin don fitar da shi daga hanyarka da mafi yawaretractable tufafin tufafi.

Fursunoni

Mai tsada
Saboda kayan da ake amfani da su masu inganci da dorewa, layukan tufafi masu jurewa a cikin gida suna da tsada. Bugu da ƙari, da yawa daga cikinsu suna zuwa da ƙarin abubuwa kamar su clothespins da sauransu.

Zai iya zama haɗari
Lokacin da kuka ja da baya layin don yin ɗaki, kuna buƙatar yin hankali saboda wasu daga cikinsu na iya ja da baya da sauri, suna haifar da rauni a hannayenku, hannaye da kai.

Yana ɗaukar lokaci mai tsawo don bushewa tunda yana ciki
Tsammanin cewa gidan ku zafin jiki ne, idan kuna gaggawar sanya wani abu, za ku jira aƙalla sa'o'i 24. Da wannan ya ce, ba za ku yi sa'a ba idan kuna buƙatar tufafi masu tsabta da sauri.

Mafi kyawun Zaɓuɓɓukan Layukan Tufafi

WannanLayin tufafi mai ja da baya ta JUNGELIEyana da sauƙin shigarwa. Ko kuna son shi a cikin dakin wanki ko wani dakin da kuke so a bushe tufafinku, wannan layin tufafin ba zai ba ku kunya ba. Anyi daga ginin bakin karfe, zai iya ɗaukar har zuwa 5kg. Duk da yake ba zai iya ɗaukar na'ura mai nauyi ba, zai iya ɗaukar nauyin kayan wanki na yau da kullun kamar riga, rigan riga, jeans, da ƙari. Wannanlayin tufafina iya tsawaita zuwa tsayin mita 30 zuwa sauran shingen bango (kamar yadda wannan ya zo cikin 2). Ana iya daidaita wannan layin tufafi zuwa kowane tsayi don haka idan kuna buƙatar shi sama ko ƙasa, zaku iya daidaita shi zuwa wancan.


Lokacin aikawa: Janairu-29-2023